CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เเนะนำตัวค่ะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เเนะนำตัวค่ะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เเนะนำตัวค่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mingtiannihaiaiwoma
LEVEL 1
LEVEL 1

เเนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 3:38 am

หวัดดีค่ะ เพิ่งเข้ามาใหม่ ใสกริ๊ง เลย

ชื่อ mingtian ค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
snow_dream
LEVEL 1
LEVEL 1
snow_dream

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 8:56 am

สวัสดีค่ะ

ชื่อ จิ้งจอกน้อย น่ะค่ะ

เพิ่งจากดยืนยันเมื่อกี้้ๆๆๆๆเอง

ฝากตัวด้วยค่า ((( << ^O^>>)))
MIKIJUNG
LEVEL 1
LEVEL 1
MIKIJUNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 11:07 pm

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดนี้นะคะ
snow_dream
LEVEL 1
LEVEL 1
snow_dream

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 9:47 am

ค่า มีอะไรแนะนำกันได้นะค่ะ

(โค้งตัวงามๆ ทำความเคารพเจ้าค่ะ)

ฮิฮิ ^^
nathi
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeMon Nov 22, 2010 9:05 am

สวัสดีครับ เพิ่มเข้ามาครับ

ชื่อเอกครับ
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวค่ะ   เเนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 4:15 am

ยินดีต้อนรับนะคะ ' w '
ชื่อแจนนะคะ
มีอะไรบอกได้ค่า^^

เเนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1