CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
สวัสดีฮ่ะ~ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
สวัสดีฮ่ะ~ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีฮ่ะ~

Go down 
kyoya11
To Love Ru
arisato minato
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
LEVEL 1
LEVEL 1

สวัสดีฮ่ะ~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeTue Sep 28, 2010 6:36 am

สวัสดีคร้าบ~ชื่อ arisato คร้าบ...

ความจริงเราเป็นผู้หญิงน่ะ (อ้าว)

ฝากตัวด้วยคร้าบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 8:38 am

ยินดีต้อนรับคับ
บอร์ดนี้มีผู้หญิงแปลกๆเยอะแหะเหอๆ
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeWed Oct 06, 2010 9:14 pm

ดีจ้า
กอล์ฟเจอผู้หญิงแปลกอีกแล้ว เหอๆ
ชื่อ อาย นะ
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
lovers11
LEVEL 1
LEVEL 1
lovers11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 12:59 am

ดีงัฟผมเผง มา เหมือน กัล นะเหะ ยุโพสเอาก้อรุแล้ว

ฝาก ตัวด้วยนะมัฟ
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 3:57 am

เหอๆ ภาษาข้างบนอ่านยากแหะหรือพิมผิดหว่า ^^
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 6:08 am

lovers11 พิมพ์ว่า:
ดีงัฟผมเผง มา เหมือน กัล นะเหะ ยุโพสเอาก้อรุแล้ว

ฝาก ตัวด้วยนะมัฟ

ไม่เข้าใจ - -*
นี่เราแก่หรือว่าแอ๊บเกินนิ
เฮ้อ!
แปลทีสิ
แก่แล้วเหรอเนี่ยเรา - -* เฮ้อ!
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 7:21 am

ดีคับผมเพิ่ง มา เหมือน กัน นะเหะ มันแปลว่าไรหว่า
ดูโพสเอาก็รู้แล้ว ฝากตัวด้วยนะคับ

แปลได้ประมานนี้อะ แล้วไอ้ นะเหะ มันแปลว่าไรหว่า ^^
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 12:32 am

ดีจ้า~ยินดีที่ได้รู้จักน่อ~
เราชื่อแจนนะจะเรียกยังไงก็ได้แล้วแต่^^

แต่มันรู้สึกตะหงิดๆนะคะ ท่านกอล์ฟ
ไอ้ประโยค'บอร์ดนี้มีผู้หญิงแปลกๆเยอะ'เนี่ย
มันหมายความว่าไงห๊า~~~!!!!!!=[]=
มันกระทบหลายคนน้าาาาาาาา
โดยเฉพาะ'เจ๊อาย'กระทบหนักสุด>w<
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 7:48 am

ไม่มีไรหรอกสงสัยผมแค่คิดไปเอง ^^
vongolaclub
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 11:45 pm

ดีคับเปลี่ยนรู ปยังไงๆ
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 8:18 am

วิธีใส่รูปละก็ไปที่ ข้อมูลส่วนตัว (Profile) แล้วก็ไปที่ รูปประจำตัว ใส่รูปเสร็จแล้ว
ก็กด ส่ง (Submit ) ถ้าวิธีใส่ลายเช็นละก็กดที่คำว่า วิธีใส่ลายเช็น ข้างล่าง

[You must be registered and logged in to see this link.]

missBLEACH
LEVEL 1
LEVEL 1
missBLEACH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีฮ่ะ~   สวัสดีฮ่ะ~ Icon_minitimeThu Nov 04, 2010 10:22 am

ดีคับ เรา อิจิ นะ ยินดีที่ได้รู้จัก

สวัสดีฮ่ะ~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1