CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ดีจ้า~ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ดีจ้า~ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ดีจ้า~

Go down 
kyoya11
Admin
๑๑Chrome๑๑
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
๑๑Chrome๑๑
LEVEL 2
LEVEL 2
๑๑Chrome๑๑

ดีจ้า~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeFri May 28, 2010 12:38 pm

ดีจ้า~
เราชื่อเพทาย จะเรียกทายก็ได้น่อ
เราอายุ 13
งานอดิเรก-สะสมประวัติตัวการ์ตูน
สีที่ชอบ-ม่วง ดำ
เราเป็นพวกบ้าการ์ตูนขึ้นสมอง แต่ไม่ต้องห่วงนะเราฉีดยาแล้ว 55+
ยังไงก็ยินดีรุจักด้วยน่อ~

แก้ไขล่าสุดโดย ๑๑Crome๑๑ เมื่อ Sun Aug 08, 2010 7:56 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeFri May 28, 2010 10:36 pm

อ่ะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSat May 29, 2010 5:31 am

อายุแค่นี้ทำไมสูงจัง

อิจฉา

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

ชื่อ อาย
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:17 am

ไม่รุ้ใมผู้หญิงอยากสูงกันจังเนอะ ตัวเล็กๆน่ารักดีออก ^^

๑๑Chrome๑๑
LEVEL 2
LEVEL 2
๑๑Chrome๑๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:20 am

เราก้อไม่ได้อยากสูงน้าาาT^T
มันสูงไปเอง เราพยายามหยุดความสูงอะ
ไม่กินนม ไม่กินแคลเซียม ทำยังไงก้อไ้ไม่ให้มันสูง T^T
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:27 am

พ่อ แม่ สูง ลูกเตี้ยมันก็ยังไงอยู่อะนะห้ามกันไม่ได้ ^^
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:36 am

ง่า

เราพ่อแม่เตี้ยอ่ะT^T

อย่าว่าท่าน

ท่านแค่ไม่สูงเองT^T

แต่เราสูงสุดในบ้านแล้วล่ะ55+
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:38 am

อันนี้กะช่ายเลยพ่อแม่ไม่สูงลูกเกิดสูงสงสัยต้องไปดูคนข้างบ้านละมั้ง 555+
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:42 am

55+

ข้างบ้านสูงด้วยจิ-*-

แม่บอกว่าเก็บมาจากถังขยะ-*-
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:52 am

อ่าเป็นงั้นไปไอ้เราก็นึกว่าแม่....กะข้างบ้านเอ้ยไปกันใหญ่แล้ว 555+
๑๑Chrome๑๑
LEVEL 2
LEVEL 2
๑๑Chrome๑๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 7:53 am

อย่าให้พ่อรู้ละ 55+
By-feurn
LEVEL 1
LEVEL 1
By-feurn

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 3:58 am

ดีจ้าเพทาย ! เค้าชื่อเฟิร์นหน้อ ยินดีที่ไดรุ้จัก ~ ><;;
๑๑Chrome๑๑
LEVEL 2
LEVEL 2
๑๑Chrome๑๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 6:14 am

ยินดีที่ได้รุจักจ้าเฟิร์น
huhuhihihaaa
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:17 pm

ดีจ้า เราชื่อ ทัตนะ เพิ่งจะมาสมัคร มะวานอ่า

เราก้อชอบการ์ตูนนะ ^^

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า เพทรายยยยยย!!! เจ้าเลห์
arinfame
CG~ STAFF
CG~ STAFF
arinfame

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า~   ดีจ้า~ Icon_minitimeSat Jul 02, 2011 2:31 am

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ดีจ้า~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ดีจ้า มารายงานโต๋...