CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ผมขอเสนอไรหน่อยคับ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ผมขอเสนอไรหน่อยคับ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ผมขอเสนอไรหน่อยคับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ผมขอเสนอไรหน่อยคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมขอเสนอไรหน่อยคับ   ผมขอเสนอไรหน่อยคับ Icon_minitimeFri May 14, 2010 9:16 am

ผมว่าเวลาโพสกระทู้หรือตอบกระทู้มันน่าจะมีให้พวกCT Cool กับ CT Money
สักหน่อยก็ดีคับ

ตอบอาจเอาสัก5แต่ถ้าตั้งกระทู้ให้สัก10อะประมานนี้
แล้วแต่ Admin นะคับว่าจะให้เท่าไรตามสบาย

ส่วนพวกกิจกรรมก็แล้วแต่ Admin จะให้เท่าไร
แต่ผมว่าโพสกับตอบน่าจะให้ พวกCT Cool กับ CT Money นะคับจะได้เอาไปชื้อพวกไอเทมอะคับ

ผมแค่เอามาลองเสนอดูนะคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอเสนอไรหน่อยคับ   ผมขอเสนอไรหน่อยคับ Icon_minitimeSat May 15, 2010 12:06 am

เดี๋ยวจะลองคิดดูนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอเสนอไรหน่อยคับ   ผมขอเสนอไรหน่อยคับ Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:01 pm

อืมๆ

เห็นด้วยๆ

จะได้เอามาซื้อของซะที

จนเหลือเกินช้าน~

ผมขอเสนอไรหน่อยคับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1