CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Blackstar40
LEVEL 1
LEVEL 1
Blackstar40

ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!   ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Icon_minitimeThu May 13, 2010 6:39 am

เรียกผมว่า Black star / Prince

สิ่งที่ผมชอบ คือ สาว2D โมเอะๆ ครับ

สิ่งที่ไม่ชอบ คนที่เจ๋งกว่าผม

ตามมาดูจาก Mubosu2 ครับ

นี่บอร์ดผม overgod.thai-forum.net

สร้างไว้คุยกับเพื่อนครับ ไม่มีไรมาก

Form Prince Black star [ Selecao No.9 ]

[You must be registered and logged in to see this image.]

ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!   ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Icon_minitimeThu May 13, 2010 11:26 pm

ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

เราขอเรียกท่านว่าปริ๊นช์ละกันนะ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!   ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Icon_minitimeSat May 22, 2010 11:52 pm

ยินดีต้อนรับจ้า
ข้าน้อยขอเรียกท่านว่าprinceละกันนะ^W^
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!   ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Icon_minitimeThu May 27, 2010 11:25 am

ไม่อยากเรียกชื่ออังกฤษเลย

ไม่เป็นไร

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

ชื่อ อาย

ชอบสาวทุกรูปแบบ
minakuza
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!   ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!! Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 10:03 pm

ยินดีที่ได้รู้จักฮะท่านปริ๊นช์
ผมชื่อคาร์เฟ่นะฮะ
เรียกเฟ่เแญๆก็ได้ฮะ

ชายผู้เหนือกว่าเจ้า อยู่ที่นี่แล้ว!!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1