CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว   มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว Icon_minitimeTue May 11, 2010 12:07 pm

ช- ก่อนนอนอย่าลืมเอากรรไกรมาวางใต้หมอนนะ
ญ- เอาไปทำไมอ่ะ
ช- ก็เราจะได้ไม่ห่างกันไกล

ช- นี่เธอถ้าตอนไหนอยากส่องกระจกแล้วไม่มีบอกเรานะ
ญ- ทำไมเธอมีเหรอ
ช- มองตาเราสิ
ญ- ทำมายอ่ะ
ช- ก็ในตาเรามีแต่ภาพเธอตลอดเวลา

ช นี่เทอ เราสายตายาวอะ
ญ. เอ้าทำไมล่ะ
ช. เพราะเรามองเทอ อยู่ห่างๆ

ช- **ตบกระบานไป 1 ที** " โกรธป่ะ
ญ- ถ้าโดนตบกระบานแล้วเมิงโกรธป่ะล่ะ
ช- ถ้าโกรธทุบตรงอกซ้ายเลย แต่ระวังเจ็บนะ
เพราะมันมีเธออยู่งัย

ช- ฮาโหล
ญ- มีไร
ช- มีไรจะบอก
ญ- ว่ามา
ช- คือเราหายใจแปลกๆอ่ะ
ญ- ทำไมอ่ะ
ช- มันมีคำว่าเห้อเธอ ออกมาด้วยอ่ะ

รถไฟยังมีจอด แต่หัวใจพี่รักตลอด ไม่มีจอดนะน้อง

ช นี่เราจะไม่เมมเบอร์เธอไว้ในซิมการ์ดแล้วละ
ญ ทำไมจะเมมไว้ในเครื่องหรอ
ช เปล่าเราจะเมมไว้ใน ซิมฮาร์ท หนะ ^^

ช วันเสาเน้ไปดูคอนเสิร์ต ฟิล์มกานป่าว
ญ หง่ะจิงดิ ที่ไหนหรอ
ช ที่ๆเรารักกัน

ช - มีไรจะบอกแหละ
ญ - อะไรล่ะ
ช- ได้ยินยัง
ญ - ยังเลยเนี่ย
ช - ก็คำว่ารักต้องพูดเบาๆ

ช- นี่เธอว่างม

ญ - ว่างจิมีไรเหรอ
ช- หมายถึงหัวใจน่ะ

อยากให้เธอปลอกหัวหอม
จาได้มีน้ำตาให้เราบ้าง

ญ ไปบ้านเรามั้ย
ช บ้านเธอมีกะทะมั้ยละ
ญ มีสิ
ช ไม่อยากไปเลย
ญ ทำไมละ
ช กัวโดนทอดทิ้งอะดิ

ช - กเอ๋ยกไก่ ตัวต่อไปไร

ญ - ขอไข่ไง
ช - ไม่ใช่หรอก
ญ - แล้วตัวไรอ่ะ
ช - ร รัก แซงคิว กร๊ากกก

ช.นี่ๆ เสื้อเทอมีรูด้วยล่ะ
ณ.รูไรอ่ะ
ช.รูเยิบ(love you)

ช - มะวานเราเขิลแทบตาย
ญ - ทำไมอ่ะ
ช - เอ้อลืม เราฝันไปว่าเธอรักเรา

ช: นี้เธอมองไปข้างหน้าเธออะ เห็นไรป่าว
ญ : ม้ายมีไรหนิ
ช: ม้ายเหงจิงๆหรอ
ญ: ก้อมานไม่มีอารัยหนิ
ช: ไม่มีได้ไง มองดีดีจิ อนาคตของเราสองคนไง

ช น้องๆชื่อไรคับ
ญ ชื่อ เฟริน ค่ะ
ช จริงเหรอคับ โหชื่อเหมือนคนที่ผมกำลังจะจีบเลย

ช: นี้เธอ หิวมั่ย ?
ญ: นิดๆอ่ะ
ช: กิน Pizza มะ
ญ: ทำไมอ่ะ
ช: ก็ Pizza หน้าความรัก สลัดผักความคิดถึง
เฟนฟรายควรคำนึง คิดถึงและห่วงใย

ช.- เทอตกลงมาเจ็บมั้ย
ญ.-ตกอารายเหรอ
ช.-ก้อเป็นนางฟ้าตกสวรรค์ ลงมาหาเราไง
ขึ้นไปข้างบน Go down
To Love Ru
To Love Ru

มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว   มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว Icon_minitimeTue May 11, 2010 12:09 pm

ชอบอันไหนก็ลองเอาไปใช้กันดูนะคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

มุขจีบหญิง เน่าๆ มาอีกแล้ว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1