CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ

Go down 
kyoya11
To Love Ru
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeFri May 07, 2010 6:55 am

ฮิวงะ ฮิคารุ ลูกสาวของนารุโตะกับฮินาตะ

[You must be registered and logged in to see this link.]

ไม่รุ้ว่าใช่ไหมเห็นเขาลงไว้เลยเอามาลง
ขึ้นไปข้างบน Go down
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeFri May 07, 2010 9:30 pm

ถ้าใช่จริงๆก็เหมือนแม่มากเลย
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSat May 08, 2010 12:25 pm

ผมก็ว่าเหมือนฮินาตะอะแต่ไม่รุ้ว่าใช้ของจริงหรือเปล่าวสงสัยจะเป็นคนวาดขึ้นมาเองละมั้งต้องรอดูกันต่อไป
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSun May 09, 2010 2:39 am

อืมๆ

ต้องรอดูต่อไป

เราไม่ค่อยจะรู้เรื่องของเรื่องนี้เท่าไหร่

อยากรู้จักเพื่อนๆของนารุโตะอ่ะ

ถ้ามีตอนโตจะดีมาก

เราก็อยากหาเองนะ แต่ไม่รู้จะพิมพ์ว่าอะไร

รู้จักแค่ไม่กี่คนเอง - -

หาให้หน่อยนะ
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSun May 09, 2010 11:05 am

เพื่อนๆของนารูโตะอะหรอมันเยอะอะดิแต่ถ้าเอาแต่เพื่อนสนิทในหมู่บ้านละก็เดียวจะเอามาลงให้ละกันคับ
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeTue May 11, 2010 4:00 am

ขอบคุณคร๊าบ
Prince_The_Ripper
CEDEF
CEDEF

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 3:45 am

แต่เราว่าไม่น่าใช่น้า~
ก็มันนามสกุลฮิวงะนี่นา ต้องชื่อ อุสึบากิ ฮิคารุ จังสิ (รึป่าว?)
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 8:54 am

เห็นเขาบอกตะกูลฮิวงะต้องรักษาชื่อเสียงวงตะกูลไว้อะนะเลยใช้ชื่อ ฮิวงะ ฮิคารุ
CEDEF
CEDEF

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:25 am

งั้นหรอเนี่ย ฮินาตะได้เปรียบอ่ะ T^T
แล้วอย่างงี้นารูโตะคุงต้องเปลี่ยนเป็น ฮิวงะ มั้ยอ่ะ ??
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 6:33 pm

ฮิวงะ นารูโตะ ก็เท่ไปอีกแบบนะ ^^
yunnymikie
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeSun Sep 12, 2010 1:32 am

น่ารักจังเลย
เหมือนฮินาตะมากเลยอ่ะ
น่าร๊ากกก ชอบบ
shino
LEVEL 2
LEVEL 2
shino

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeTue Sep 21, 2010 5:34 am

มันก๊สวยอยู่อ่านะไม่ว่าจะใช่หรือไม่
roboemtry
LEVEL 1
LEVEL 1
roboemtry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ   รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 4:38 am

น่ารักเว่อร์อ่ะครับ ผมชอบบ
แต่ไหงชื่อ ฮิวงะ ฮิคารุ หว่า?

รูป ลูกของนารุโตะกับฮินาตะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1