CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ToT ขอโทษ~  5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ToT ขอโทษ~  5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ToT ขอโทษ~

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
AongInk
LEVEL 1
LEVEL 1
AongInk

ToT ขอโทษ~  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ToT ขอโทษ~    ToT ขอโทษ~  Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 10:08 pm

สวัสดีนะทุกคน ที่จิงเราไม่ใช่สมาชิกใหม่หรอกแต่อยากแนะนำตัวใหม่ (( เอ้า!555)) เพราะว่าเราห่างหายจากบอร์ดนี้ไปเป็นเวลานาน(มาก)เรพาะช่วงนี้และช่วงนั้นกำลังสอบเข้า ม3 --------- และช่วงนี้กำลังเตรียมตัวเข้า ม.4 เลยไม่ค่อยมีเวลาเปิดคอมหรือเข้าบอร์ดเลย .... และเราว่าทุกคนคงไม่รู้จักหรือลืมเราแล้วแน่ๆเลยอ่ะ หรือไม่ก็อาจจะคุ้นๆ หรืออาจจะ งง ๆ ฮ่าๆๆ เป็นอันว่าเราแนะนำตัวใหม่ดีกว่า

อะแอ่ม!!!! ฟังเราหน่อยนะ PLEASE~!

เราชื่อ อิ้งค์ / Ink Razz อายุ ( ตอนที่เข้าบอร์ดนี้ 14 ) แต่ตอนนี้ 15 เกิดเมื่อวันที่ 9 / 7 / 54 (( ของขวัญย้อนหลังมีให้ก็ดีนะ 55 )) เราชอบอ่านการ์ตูนแนวแฟนตาซีสร้างสรรค์เช่นพวก Yaoi =,.= manga >< Dorjin OXO พวกนี้อ่านแล้วจิน(ตนาการ)มันขึ้น What a Face
แต่พวก Reborn . Bleach . พวกนี้เราก็อ่านนะ แต่ Vertion . Yaoi นะซิ ฮ่าๆ เราเป็นพวกที่ ไงไม่รู้อะ คงจะฮาแป๊กมั้ง รั่วๆ พูดไม่รู้เรื่อง หาสาระไม่เจอ หรืออาจไม่มีคนคบ ToT pale แต่เราก็รับรองได้ว่าเราไม่กัด เพราะเราฉีดยามาแล้วจาก รพ.sexzone (( ฮ่าๆๆๆ))

ยังไงก็มาทำความรู้จักกันอีกซักครั้งหนึ่ง คงไม่เป็นไรใช่มั้ย ยินดีที่รู้จักอีกครั้งจ้า ^_^
ขึ้นไปข้างบน Go down

ToT ขอโทษ~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1