CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวจ้าาาา 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวจ้าาาา 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวจ้าาาา

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Assassin
LEVEL 1
LEVEL 1

แนะนำตัวจ้าาาา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวจ้าาาา   แนะนำตัวจ้าาาา Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 8:20 am

สวัสดี พี่ๆ น้องๆ ทุกคน
ชื่อโบ๊ตนะคะ >>>(ชื่อเหมือนผู้ชายเนาะ) bounce
แต่เราเป็นผู้หญิงแท้ๆ นะเออ Laughing
อายุนี่ ไม่อยากจะบอกเลย ไว้ใครอยากรู้มาถามกันหลังไมค์

ชอบอ่านหนังสือ โดยเฉพาะการ์ตูนกับนิยาย drunken
ชอบเรื่องรีบอร์นกับวันพีซ cyclops

เราบ้าๆ บอๆ ไม่ปกติ ชอบทำอะไรตามอารมณ์ตัวเอง
บางวันเย็นชา บางวันนั่งหัวเราะคนเดียว Laughing

Razz
และสุดท้ายเราเป็นเอลฟ์
(บอกทำไม?)
ขึ้นไปข้างบน Go down
lele
LEVEL 1
LEVEL 1

แนะนำตัวจ้าาาา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้าาาา   แนะนำตัวจ้าาาา Icon_minitimeSat Jul 30, 2011 8:30 am

มาใหม่จ้า ชอบ Super Lover มาก ที่จริงชอบ อาเบะ ชอบเนื้อหา ที่ไม่มากไม่น้อย มีหลายๆ อารมณ์ที่เน้นถึงความสัมพันธ์ระหว่างผู้คนในด้านบวก ที่บางทีหลายๆ คนมักจะหลงลิม มองข้ามไป
ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวจ้าาาา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1