CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Ray=penber
LEVEL 2
LEVEL 2
Ray=penber

อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ   อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ Icon_minitimeSat Jul 16, 2011 6:49 am

คือว่าตอนนี้กำลังสร้างเว็บใหม่(เว็บมาสเตอร์ไม่ต้องห่วงค่ะเพราะคงไม่มีคนสนใจสักเท่าไหร่)

อยากถามว่าไอ้สัญลักษณ์ที่อยู่แถบข้างบนหายังไงเหรอค่ะ??

แล้วเเบนเนอร์ทำยังไง?

แล้วตอนที่ตั้งเว็บใหม่ๆสมาชิกเยอะมั๊ย?

คือไม่กระดิกเลยน่ะคะสมาชิกและยอดคนดูแถมเน็ตช้าอัพอะไนไม่ขึ้นอีก

แล้วอย่างแถบข้อมูลของสมาชิกเพิ่มพวกซีพีมันนี่อันนั้นทำยังไงเหรอค่ะ??(กระซิบ.......อันที่ทำเป็นเว็บสำเร็จรูปเพราะถึงมีโปรแกรมทำเว็บจริงไก้อคงไม่มีปัญญาหรอกค่ะ)

เปลี่ยนสีในช่อฟอรั่มไงเหรอค่ะ.....เอียนสีชมพูแล้วค่ะ(ส่วนตัวเป็นคนที่เกลียดสีชมพูเข้าตับ)

เว็บมาสเตอร์คงรู้จัก โวคัลลอย(vocaloid) นะคะ จะสร้างเว็บนั้นแหล่ะคะถ้าเว็บมาสเตอร์สนใจติดต่อได้ที่เว้บ

[url=http://www.we-love-vocaloid.top-me.com ]นี้นะคะ[/url]

นะคะขอบคุณค่ะ//ก้มกราบงามๆ3ที
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ray=penber
LEVEL 2
LEVEL 2
Ray=penber

อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ   อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ Icon_minitimeSat Jul 16, 2011 6:52 am

เอ่อออ

ขอแบนเนอร์ของเว็บนี้ด้วยนะคะจะเอาไปแปะหน้าเว็บเป้นการขอบคุณ
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ   อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ Icon_minitimeWed Jul 20, 2011 2:54 am

ถามเว็บมาสเตอร์เหรอคะ

ไม่มีเว็บมาสฯ คนไหนตอบได้หรอกค่ะ

เพราะไม่ได้เป็นสร้าง

คนที่ร้างคือแอดมิน
http://cartoonclubth.forum-motion.net

อันนี้ขอถามเว้บมาสเตอร์เป็นการส่วนตัวนะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1