CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มารายงานตัวจ้า ^^ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มารายงานตัวจ้า ^^ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มารายงานตัวจ้า ^^

Go down 
nisa07192
mamie
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mamie
LEVEL 1
LEVEL 1

มารายงานตัวจ้า ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 2:21 am

รายงานตัวนะคะ (เขินๆ) Embarassed

เราชื่อน้ำฝนนะ Razz เด็กใหม่ๆ อิอิ

กว่าจะสร้างกระทู้ได้แทบแย่ (ไม่เคยสร้างกระทู้ Embarassed )

ยังไงก็ฝากตัวด้วยเน้อ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
nisa07192
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 8:32 am

ดีคับผมมารายงานตัว
ผมชื่อต้นนะคับเด็กใหม่นะคับ ขอฝาดตัวด้วยนะคับผม
ผมเปนคนชอบการ์ตูนอย่างนิ่ง ถ้าผมไม่ได้ดูการ์ตูนวันเดียวผมมถึงกับลงแดงตายเรยทีเดียวเชียว ผมเปนผู้ชาย รักสันโดด แต่กะอยากมีเพื่อนคุยอ่ะคับ[b]
myviewnnlvee
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 8:42 pm

สวัสดีค่ะ~
ชื่อ:มาย
การ์ตูนที่ชอบมากกกก:Black butler,เนกิมะ,Kimi ni todoke ฯลฯ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
JerN
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeFri Mar 25, 2011 7:32 am

สวัสดีค่ะ
ชื่อเจค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
didong81
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeFri Mar 25, 2011 10:49 pm

ดีคับๆ ได คับ
ten2130
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัวจ้า ^^   มารายงานตัวจ้า ^^ Icon_minitimeSat Mar 26, 2011 3:25 am

สวัสดีครับ
ชื่อ แทน นะคับ ฝากตัวด้วยนะครับ

มารายงานตัวจ้า ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» มารายงานตัวจ้า