CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
FetelReth
LEVEL 1
LEVEL 1
FetelReth

มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ   มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeWed Dec 22, 2010 4:13 am

มาตั้งกระทู้รายงานตัวแล้วค่ะ
เรียกเราว่าเฟทก็ได้นะคะ หรือเอฟ หรือยูเสอเนมไปเลยก็ได้ตามใจชอบ
การ์ตูนที่อ่าน ไม่เป้นหลักแหล่งใครมีอะไรให้ยืมอ่านก็ยืมหมดค่ะ ฮ่าๆ แต่เรื่องเดียวที่ซื้อเกือบครบเลยคือ ผ่ากฎอลเวงค่ะ
ที่ชอบมากอีกอย่างก็ อะนิเมะ นะเออ ค้ลายๆ การ์ตูน ดูมาก็ไม่เยอะค่ะ ประมาณ The law of Ueki, K-On!,!!, Fairy Tail แล้วก็เคยดูอะไรแบบ hayate, maid sama, conan, doraemon(= =), inuyasha, kitaro, digimon ด้วยนะเออ
ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^b
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ   มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeWed Dec 22, 2010 4:53 am

ค่า~ยินดีต้อนรับค่า
ขอเรียกเฟทจังก็แล้วกันนะคะ^____^*ยิ้มกว้างงงงง*(จ...เจ็บปาก...)
doraemonเนี่ยค้างฟ้าจริงๆค่ะใครไม่ได้ดูเนี่ยเรียกเชยยยยยย~~~~ได้เลย=3=[จริงมะๆ]

ยังไงถ้ามีอะไรปรึกษาได้เลยนะคะ^W^
ขึ้นไปข้างบน Go down

มารายงานตัว และแนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1