CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มาแนะนำตัวค่า 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
มาแนะนำตัวค่า 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาแนะนำตัวค่า

Go down 
SaYa
u_you
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
u_you
LEVEL 1
LEVEL 1

มาแนะนำตัวค่า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Nov 13, 2010 6:22 am

เราเพิ่งมาใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ Wink
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 6:57 am

ค่า
ยินดีต้อนรับค่ะ^^
เราชื่อแจนน้า~
แต่ว่าช่วยบอกชื่อหน่อยได้มั้ยคะเนี่ยจะได้เรียกกันถูก^^;
MIKIJUNG
LEVEL 1
LEVEL 1
MIKIJUNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 11:08 pm

ยินดีต้อนรับนะคะ
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 8:20 am

ยินดีต้อนรับครับไงก็กลับมาบอกชื่อด้วยน้า ^^
u_you
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeTue Nov 23, 2010 6:23 am

เราชื่อเปิ้ลจ้าาาาา Embarassed
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeWed Nov 24, 2010 4:51 am

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
แล้วก็ ยินดีต้อนรับ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
arinfame
CG~ STAFF
CG~ STAFF
arinfame

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวค่า   มาแนะนำตัวค่า Icon_minitimeFri Nov 26, 2010 1:45 am

เราชื่อเฟม นะคับ

ยินดีที่ได้รู้จัก

มีอะไรก็บอกได้นะคับ

มาแนะนำตัวค่า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» มาแนะนำตัวค่า