CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ใครกันแน่ที่เมา 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ใครกันแน่ที่เมา 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ใครกันแน่ที่เมา

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ใครกันแน่ที่เมา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครกันแน่ที่เมา   ใครกันแน่ที่เมา Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 4:59 am

ในวันเกิดครบรอบ 20 ปีของลูกชายพ่อพาลูกชายไปกินเบียร์ที่บาร์แห่งหนึ่ง

พ่อ : นี่ลูก ตอนนี้ลูกก็โตแล้วนะ
พ่ออนุญาตให้กินเบียร์ได้

ลูก : ครับพ่อ

พ่อ : (กระดกไปได้ซัก 4-5 แก้ว)...
จำไว้นะลูก เวลากินเบียร์ เราต้องรู้จักว่า
เวลาไหนเราควรจะหยุดเพื่อไม่ให้เมา

ลูก : แล้วเราจะรู้ได้ยังไงล่ะครับว่า เวลาไหนเราควรจะหยุด?

พ่อ : เอางี้นะลูก มองไปที่ตรงมุมนั้น ลูกเห็นผู้ชาย 2 คนที่นั่นมั้ยล่ะ
ถ้าลูกเห็นเขา 2 คนเป็น 4 คนเมื่อไหร่
แสดงว่าลูกน่ะเริ่มเมาแล้วล่ะ เข้าใจมั้ย?

ลูก : เอ...แต่พ่อครับ ตรงนั้นมันมีผู้ชายนั่งอยู่คนเดียวเองนี่ครับ!
ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครกันแน่ที่เมา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1