CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวค่า 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวค่า 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวค่า

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tukta29
LEVEL 1
LEVEL 1
tukta29

แนะนำตัวค่า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeFri Sep 24, 2010 10:48 pm

Hi! สวัสดีค่ะ ทุกคน มาแนะนำตัวค่า
ชื่อ ตุ๊กตา ค่า flower
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeFri Sep 24, 2010 11:11 pm

ยินดีต้อนรับค่า~
ชื่อแจนนี่ นะคะ
จะเรียกยังไงก็ตามแต่ค่ะ^^
Admin
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 2:04 am

ยินดีต้อนรับค่ะ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
tukta29
LEVEL 1
LEVEL 1
tukta29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 9:17 am

ขอบคุณที่มาต้อนรับกันนะค่ะ

มีอะไรก็แนะนำได้เลยจ้า
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Sep 25, 2010 11:23 pm

ค่ะ

ขอให้อยู่กับบอร์ดเราไปนานๆนะคะ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 7:49 am

ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่ แอดมิน ไม่มีไรใหม่ๆมั้งหรอคับ *-*
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeMon Sep 27, 2010 6:45 am

ยังมีไม่ไหวค่ะ

ช่วงนี้กำลังสอบอยู่

ต้องรอปิดเทอมอ่ะค่ะ
lovers11
LEVEL 1
LEVEL 1
lovers11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 12:36 am

ปิดแร่วนี่ ครับ เพิ่ม มา ได้ แล้วนะ งิงิ
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 4:01 am

สอบน่าจะเสร็จกันหมดแล้วสงสัยเหลือสอบช่อมละมั้ง ^^

แนะนำตัวค่า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวค่า!!!
» แนะนำตัวค่า~
» แนะนำตัวค่า
» แนะนำตัวค่า ^^
» แนะนำตัวค่า