CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัว 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัว 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัว

Go down 
zackyo12
To Love Ru
MIKIJUNG
pandajacky
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pandajacky
LEVEL 1
LEVEL 1
pandajacky

แนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 1:23 am

สวัสดีจ้า ทุกท่าน เราชื่อ panda Jacky (จะเรียกชื่อหน้าหรือชื่อหลังก็ได้)
ชอบการ์ตูน เรื่อง The Prince of tennis มากๆจ้า (ชอบมา 3 ปี จะ 4 ปีแล้ว ^^)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/pandajacky
MIKIJUNG
LEVEL 1
LEVEL 1
MIKIJUNG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 1:34 am

ยินดีต้อนรับนะคะ

To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 1:56 am

ยินดีต้อนรับครับ ^^
zackyo12
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeWed Sep 15, 2010 9:58 am

สวัสดีครับ
ชื่อ ป๋อ นะครับ
ใครสนใจจะเป็นแฟน
ก็มาคุยได้ที่
[You must be registered and logged in to see this link.]
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeThu Sep 16, 2010 4:08 am

ดีจ้า
ชื่อ อาย นะ
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
บอร์ดนี้คนไม่เยอะ ยังไงก็....มาเป็นส่วนหนึ่งในความสนุกของบอร์ดเรากันนะ^^ 55+
DearL
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeWed Dec 29, 2010 8:14 am

Hello

หวัดดี
ชื่อ Dear นะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeThu Dec 30, 2010 1:36 am

ยินดีต้อนรับค่า~
rinyuyy24
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว   แนะนำตัว Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 8:13 pm

หวัดดีค่ะ ชื่อ ริน ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

แนะนำตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัว...
» เเนะนําตัว
» -ขอแนะนำตัวอีกคนจ้า-
» หนะ แนะนำตัว !
» แนะนำตัว :-)