CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขำขัน ทำไมคะลุง  5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขำขัน ทำไมคะลุง  5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขำขัน ทำไมคะลุง

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ขำขัน ทำไมคะลุง  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขำขัน ทำไมคะลุง    ขำขัน ทำไมคะลุง  Icon_minitimeThu Jun 24, 2010 8:34 am

สองสาวนั่งคุยกันขณะโดยสารรถไฟขบวน กรุงเทพฯ-ฉะเชิงเทรา

สาว1:ผู้ชายเนี่ยนะฉันดูนิดเดียวรู้เลยว่า...ขนาดไหน

สาว2:เธอรู้ได้ยังไง ดูตรงไหนล่ะ

สาว1:ก็ดูที่ขนาดรองเท้าซิ ถ้าเบอร์ 8 แสดงว่ายาว 8นิ้ว

สาว2:งั้นแฟนฉันใส่รองเท้าเบอร์ 12 ต้องยาว 12นิ้วแน่เลย

(ทั้งคู่หัวเราะคิกคัก หันไปเห็นลุงนั่งอยู่ซึ่งก็ได้ยินเรื่องเมื่อสักครู่)

สาว1:ทำไมลุงไม่สวมรองเท้าคะ ไม่ปวดเท้าหรือคะ

ลุง:อ๋อ ลุงเท้าใหญ่เกินไป ยังหาเบอร์รองเท้าไม่ได้เลยหนู
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขำขัน ทำไมคะลุง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1