CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวจ้า 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวจ้า 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวจ้า

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
muka
LEVEL 1
LEVEL 1

แนะนำตัวจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:29 am

สวัสดีค๊าชื่อหงส์ค๊า
เกิดวันที่ 4 ม.ค. ค๊า อายุเปงความลับน๊าค๊า
การ์ตูนที่ชอบอ่าน D.Gray-Man, Reborn, Vampire Knight แล้วก็อีกหลายๆเรื่องอ่ะ
เวลาว่าง เล่นคอม เล่นเนต อ่านการ์ตูน+ดูการ์ตูนด้วย
อุปนิสัย ชอบช่วยเหลือคนอื่น ใครมีเรื่องเครียดๆปรึกษาได้น๊า เป็นคนขี้โมโห หงุดหงิดง่าย ขี้รำคาญ ที่สำคัญเป็นคนเก็บกดซะด้วยสิน๊า รู้สึกว่านิสัยมันไม่ค่อยเข้ากันสักเท่าไหร่แต่ก็เป็นตัวเราอ่ะนะ

ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกบอร์ดนี้นะค๊า
ขึ้นไปข้างบน Go down
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:34 am

ยินดีต้อนรับครับ
ผมชื่อ กอล์ฟ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
อายุมันเป็นเพียงแค่ตัวเลข ^^
Admin
BOSS of CartoonClub
BOSS of CartoonClub
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:33 pm

ดีค่ะๆๆ

ยินดีต้อนรับนะ
http://cartoonclubth.forum-motion.net
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:36 pm

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

เราชื่่อ อาย
Prince_The_Ripper
CEDEF
CEDEF
Prince_The_Ripper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวจ้า   แนะนำตัวจ้า Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 3:11 am

ชิชิชิ...ยินดีรู้จัก
เจ้าชายชื่อ โช แต่...เรียกเจ้าชายดีกว่านะ ^^;

แนะนำตัวจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวจ้า
» =,.=* แนะนำตัวจ้า .