CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขำขำ ทะลึ่ง ๆ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขำขำ ทะลึ่ง ๆ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขำขำ ทะลึ่ง ๆ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
To Love Ru

ขำขำ ทะลึ่ง ๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขำขำ ทะลึ่ง ๆ   ขำขำ ทะลึ่ง ๆ Icon_minitimeTue May 11, 2010 11:52 am

Ha 1

ณ. คลีนิคแห่งหนึ่ง ได้มีสาวสวยคนหนึ่งมารับการรักษาเมื่อถึงคิวเข้าพบหมอ

หมอ: สวัสดีคับ เป็นอะไรครับ
สาว: คุณหมอค๊ะ ดิฉันรู้สิกไม่ค่อยสบายสงสัยจะเป็นไข้ค่ะ

จากนั้นหมอจึงได้หยิบปรอทวัดไข้มาแล้วบอกคนไข้ว่า

หมอ: อมปลอดนี่ไว้ใต้ลิ้นนะครับ
สาว: คงไม่ได้หลอกค่ะหมอปากดิฉันเป็นแผล อมแล้วต้องเจ็บแน่ๆ
หมอ: งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ เอออันนี้ไว้ใค้ลักแร้นะครับ
สาว: เออคุณหมอค๊ะคือดิฉันบ้าจี้มากๆ เลยค่ะคงจะไว้ที่นี่ไม่ได้หลอกค่ะ
หมอ: งั้นก็มีที่วัดทางก้นได้ทางเดียวแล้วนะครับจะวัดได้ไหมครับ
สาว: ก็ได้ค๊ะทางก้น ก็ทางก้น แต่คุณหมอต้องปิดไฟนะค๊ะดิฉันอายค่ะ

หมอจัดการปิดไฟจนมืดและทำการวัดไข้ ทันใดนั้นสาวสวยก็ร้องขึ้นมาว่า

สาว: ว๊าย ! คุณหมอนั่นมันไม่ไช่ก้นน๊ะค๊ะ
หมอตอบเสียงสั่นๆ ไปว่า " ไม่เป็นไรครับอันนี้มันก็ไม่ไช่ปรอทเหมือนกัน "

=================================================

Ha2
มีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งอ่านหนังสือที่สนามบินดอนเมือง เพื่อรอขึ้นเครื่อง มีชายคนหนึ่งเข้ามาชวนคุยด้วยและพูดว่า

ชาย ...หวัดดีครับ นั่งอ่านหนังสืออะไรอยู่ครับ
หญิง...มองหน้า แล้วตอบว่า อ่านเรื่องเพศศึกษาค่ะ
ชาย...หนังสือว่าอย่างไงครับ
หญิง..หนังสือว่าในบรรดาอวัยวะเพศของผู้ชายนั้น คนอินเดียจะใหญ่และยาว คนลาวจะแข็งมาก ส่วนคนญี่ปุ่นจะอึดมากค่ะ แล้วคุณชื่ออะไรมายืนคุยกับฉันตั้งนาน ยังไม่รู้ชื่อคุณเลย
ชาย... เออ ! ผมชื่อ ท้าวคำปัน รามาซิงค์ ยามาโกโต้ ครับผม

=================================================

Ha 3
หนุ่มหนึ่งไปเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน..พอผัวเขารู้เข้า หนุ่มก็ถูกยิงตาย ในการพิพากษาในนรก....!

มัจจุราช--- เจ้าเป็นชู้ สมสู่กับเมียชาวบ้าน.. ต้องโทษปีนต้นงิ้วเป็น เวลา 10 ปีนรก...เจ้าจะยอมรับหรือไม่
หนุ่ม--- ยอมครับ..

จากนั้นหนุ่มก็ถูกยมทูตพาตัวไปปีนต้นงิ้ว..ขณะที่กำลังเริ่มปีนอยู่นั้น หนุ่มก็แห่งะไปเห็นหนุ่ม 4 คนกำลังรุมโทรมหญิงนางหนึ่งอยู่ข้างๆ ต้นงิ้ว..ด้วยความสงสัย หนุ่มจึงหันไปถามยมทูต..

หนุ่ม--- ท่านยมทูตครับ..พวกนั้นเขาทำผิดอะไร ถึงมีโทษเช่นนั้นครับ
ยมทูต--- อ๋อ! ความผิดเหมือนเจ้านั่นแหละ ผิดลูกผิดเมียชาวบ้านน่ะ
หนุ่ม--- โอ้โห..งั้นก็ไม่ยุติธรรมสิครับ.. ทำไมผมถึงต้องปีนต้นงิ้วด้วยล่ะ. แต่ พวกนั้น. โห! สบายเลย..ผมขอเปลี่ยนเป็นแบบนั้นดีกว่า..
ยมทูต--- เอ๊ย! ไม่ได้ มันผิดระเบียบ..
หนุ่ม--- ถ้าไม่ได้..อืม! เดี๋ยวผมจะไปฟ้องท่านมัจจุราช.. แล้วท่านจะหนาว
ยมทูต--- เออๆๆ..ข้ายอมเอ็งแล้ว..

พลางท่านยมทูตหันไปพูดกับหนุ่มพวกนั้น..

ยมทูต--- เอ๊ยๆ..พวกเอ็ง เลิกข่มขืนนางนั่นได้แล้ว..เอานางนั่นไปปีนต้นงิ้ว แล้วพวกเอ็งมารุมข่มขืนไอ้นี่แทน..มันขอข้าว่ะ..ผั๊บผ่าสิ.!

Ha 4
สุดสวาท : คุณหมอคะ ช่วยแนะนำวิธีลดความอ้วนแบบปลอดภัยให้ดิฉันทีค่ะตอนนี้ใกล้จะ 100 โลแล้วค่ะ
หมอ : คุณก็ต้องพยายามลดอาหารพวกแป้ง น้ำตาล ออกกำลังกายทุกวัน และที่สำคัญต้องลดของมันๆ ให้น้อยลง
สุดสวาท : แหมที่คุณหมอพูดมาทั้งหมดเนี่ยดิฉันก็พอทำได้แต่ว่าดิฉันพึ่งจะแต่งงานน่ะค่ะ ไอ้จะให้ลดของมันๆ คงทำไม่ได้หรอก
ขึ้นไปข้างบน Go down
To Love Ru
To Love Ru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขำขำ ทะลึ่ง ๆ   ขำขำ ทะลึ่ง ๆ Icon_minitimeTue May 11, 2010 1:22 pm

ผมชอบ Ha 3 ที่สุดละ 555+
Prince_The_Ripper
CEDEF
CEDEF
Prince_The_Ripper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขำขำ ทะลึ่ง ๆ   ขำขำ ทะลึ่ง ๆ Icon_minitimeWed May 12, 2010 4:51 am

เหมือนกัน เหอ ๆ ๆ แท๊งค์กิ้วนะ
kyoya11
CEDEF
CEDEF
kyoya11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขำขำ ทะลึ่ง ๆ   ขำขำ ทะลึ่ง ๆ Icon_minitimeWed May 12, 2010 7:13 am

55+

สะใจ

ชอบล่ะ ชอบเรื่องที่1กับ2

ทะลึ่งได้ใจจริง

ขำขำ ทะลึ่ง ๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ขำขำ ยา
» ขำขำ ไฟยังเปิดอยู่เลย
» ขำขำ ช่วยเพื่อนสร่างเมา
» ขำขำ...ระวัง
» วิธีแก้ง่วง (ขำขำ)