CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เด็กใหม่รายงานตัว 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เด็กใหม่รายงานตัว 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่รายงานตัว

Go down 
pattee1011
patnipra
nafukoo
number1
toypot000999
pupae
shiki senri
larmardor
junsuonly
nicardipine
auyhostnc
fram5002
Sol_jentaZ
17 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Sol_jentaZ
LEVEL 1
LEVEL 1

เด็กใหม่รายงานตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSat Sep 10, 2011 9:12 am

สวัสดีค่าา มารายงานตัวค่ะ
... อาจไม่ได้เข้ามาบ่อยมากนักแต่จะพยายามมาเมื่อว่างเจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักและฝากเนื้อฝากตัวด้วยเจ้าค่ะ Laughing
ขึ้นไปข้างบน Go down
fram5002
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 12:00 am

สวัสดีครับ มารายงานตัวขอรับ
....ผมชอบการ์ตูนมากมายขอรับ
auyhostnc
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 3:59 am

สวัสดีค่าา มารายงานตัวค่า

หนูชอบการ์ตูน y มากๆเยโดนเฉพาะเรื่องเรทๆ ใครมีช่วยเอามาแชร์ด้วยนะค่ะ
nicardipine
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 6:16 am

สวัสดีจ้า ทุกคน
ชอบการ์ตูนมากมายเหมือนกานจ้า ^^
junsuonly
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Sep 11, 2011 11:06 am

อันยอง มารายงานตัวคะ เพิ่งเคยอ่านการ์ตูน แนว Y เพื่อนแนะนำให้ลองอ่านดูคะ

ขอเข้ามาเป็นสาวก การ์ตูนด้วยคนนะคะ
larmardor
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 9:52 pm

รอยงานตัวขอรับ
shiki senri
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeThu Sep 22, 2011 5:54 am

สวัสดีค่ะ มารายงานตัว อยากบอกว่าชอบการ์ตูนมากกก
มันคือชีวิตและจิตใจ ขอบคุณที่มีเว็บนี้เพื่อให้ได้เข้ามาคลุกคลีกับการ์ตูนมากขึ้น
thanks!
pupae
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeThu Sep 22, 2011 10:42 am

สวัสดีค่ะ หนูมารายงานตัวค่ะ ชอบการ์ตูนทุกประเภทมากๆๆๆๆๆค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆๆๆนะคะที่มีบอร์ดไว้ให้เรากันคะ
toypot000999
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 3:28 am

สวัสดีคับผมชอบดูรีบอนมีอะไรจะถามเกี่ยวกับรีบอนถามมาได้เลย เจ้าเลห์ afro afro
number1
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Sep 25, 2011 11:46 am

สวัสดีค่ะ มารายงานตัวค่ะะะ

ชอบดูการ์ตูนมากกกกก
nafukoo
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว เด็กใหม่   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 8:05 am

ดีจ้า รายงานตัวด้วยคนจ้า

เราเป็นสมาชิกใหม่ ชอบการอ่านการ์ตูนเป็นชีวิตจิตใจ โดยเฉพาะเรื่อง โคนัน วันพีช นารูโตะ บีช และเรื่องอื่นๆอีก อะ แบบว่าเยอะ ใครมีไร ช่วยแนะนำเราด้วยน้าจ้า afro afro
patnipra
LEVEL 1
LEVEL 1
patnipra

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวเน้อ .    เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 9:32 am

สวัสดีค่ะ มารายงานตัวน่ะค่ะ " Nakuto "
pattee1011
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSun Oct 09, 2011 12:15 pm

สวัสดีค่ะ มารายงานตัวค่ะ ^^
ชอบอ่านการ์ตูนมากมายเลยค่ะ thanks ^__^
Pui
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeWed Nov 16, 2011 5:25 am

ซา-หวัด-ดี-คับ
มารายงานตัวคับ เราชื่อปุ๋ย
ชอบอ่านทุกแนวอ่ะ เเต่ตอนนี้ติดการ์ตูนแนว y แฮะ (เพื่อนลองเอามาให้อ่าน+ดู)ถึงขั้น ติด อย่างเเรง 555+
เพื่อนๆๆคนไหนมีเรื่องไหนนุกๆๆแนะนำด้วยน้า Laughing
usuisung
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeThu Nov 17, 2011 8:46 pm

สวัสดีคะ มารายงานตัวค้ะ ^w^
ชอบการ์ตูน Yมากๆเลยย Wink
guitar
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeFri Nov 18, 2011 11:56 am

สวัสดีค่ะ มารายงานแล้ว ^-^

ชอบอ่านการ์ตูน Y มาก-มากที่สุด Laughing

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
cookiesboy
LEVEL 1
LEVEL 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่รายงานตัว   เด็กใหม่รายงานตัว Icon_minitimeSat Nov 19, 2011 5:21 am

มารายงานตัวค่ะ
ฝากตัวด้วยนะคะ บ้านรักการ์ตูน ^____________________^

เด็กใหม่รายงานตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1