CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เกม Say "Yes" 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เกม Say "Yes" 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เกม Say "Yes"

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
minakuza
LEVEL 1
LEVEL 1

เกม Say "Yes" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เกม Say "Yes"   เกม Say "Yes" Icon_minitimeMon Aug 22, 2011 12:46 am

เกมนี้มีกฎกติกาง่ายๆคือ เขียนใส่ร้ายป้ายสีคนข้างล่างได้ตามใจชอบ และคนข่างล่างจะต้องตอบ "ใช่" แล้วใส่ร้ายต่อไป เกมนี้จะเล่นไปเรื่อยๆ จนกว่าชีวิตท่านแอดมินจะหาไม่! (เอายูกิไปเกี่ยวอีกแล้วหรอค่ะ - -" // ยูกิ)

ปล. เขียนส่อได้แต่คนข้างล่างต้องแก้ตัวเอาเองนะฮะ

เช่น

เมื่อวานเห็นคนข้างล่างเข้าห้องกับใครก็ไม่รู้!! เรารู้นะ!! ยอมรับมาซะ!

ก็ตอบไปว่า

รู้ได้ไงเนี่ย! เมื่อวานไปคอนโดญาติมา
คนล่าง.......

ประมาณนี้นะฮะ

นี่คนข้างล่างผมรู้นะว่าคุณน่ะ ชอบแอบแม่อ่านการ์ตูน Yaoi!! ผมรู้นะ! ยอมรับซะดีๆเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down
pampamzaza
LEVEL 1
LEVEL 1

เกม Say "Yes" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกม Say "Yes"   เกม Say "Yes" Icon_minitimeMon Aug 22, 2011 2:34 am

รู้ได้ไงอ่ะพี่เฟ่! โธ่ผมอุตส่าแอบแม่และพี่อ่าน

คนล่างน่ะ ผมรู้นะว่าคุณไม่เคยทำความสะอาดห้องจนมีแมลงสาบขึ้นน่ะ! ยอมรับซะ!
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1