CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวค่ะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
แนะนำตัวค่ะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
mewjiji
LEVEL 1
LEVEL 1

แนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ   แนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeTue Mar 29, 2011 2:07 am

เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อกี้เองค้าาา
ยินดีที่ด้รู้จักทุกๆคน ที่รักการ์ตูนเหมือนกันค่ะ!
อ้อ การ์ตูนที่เราชอบเป็น 'พิเศษ' ก็คือการ์ตูนวายค่ะ
ใครที่ชอบเหมือนๆกัน ก็มาเม้าส์มอยกันด้ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวค่ะ ( ไม่แน่ใจว่าใช่รึเปล่า)
» แนะนำตัวค่ะ