CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Meenakom
LEVEL 1
LEVEL 1

สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^   สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 6:41 am

สวัสดีค่ะทุกคน

เราชื่อ 'อ้อม' นะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^ ^~
ขึ้นไปข้างบน Go down
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^   สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^ Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 8:45 am

สวัสดีครับ
ผมชื่อ กอล์ฟ
ว่าแต่ชื่อ อ้อม หรือ ออม อ่า เห็นใน Nickname ชื่อ ออม
ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกใหม่ค่ะ ^-^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1