CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
MM.Dog
LEVEL 1
LEVEL 1

ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ   ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ Icon_minitimeWed Mar 02, 2011 8:09 am

MM.Dog ค่ะ

เป็นป้าแล้วนะคะ แต่ว่ายังชอบอ่านการ์ตูนอยู่

แนวที่ถนัด คือ
1 แอคชั่นแบบพลังพิเศษ เช่น Reborn HUNTER X HUNTER
2 เรื่องเหนือธรรมชาติ เช่น Petshop of horrors XXX Holic จอมคนแดนสนธยา
3 สืบสวนสอบสวน เช่น โคนัน วงกตมรณะ
4 เรื่องแนวปรัชญาชีวิต /บีบคั้นจิตใจ เช่น ผ่าแผนลวงสะท้านโลก ต้องรอด

นักเขียนที่ไม่เคยพลาด คือ clamp, อาคิโนะ มัตสุริ, ยู ฮิกุริ

นอกเหนือจากนี้ก็อ่านเกือบทั้งนั้น ทั้ง เรื่องสยองขวัญ ฮากระจาย นักเรียนนักเลง
ฯลฯ ขึ้นอยู่กับเนื้อเรื่องและอารมณ์ขณะนั้นค่ะ

สิ่งที่ทำเป็นประจำ คือ ต้องอ่านการ์ตูนอย่างน้อยวันละเล่มจ้ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1