CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
To Love Ru
Super Member CT
Super Member CT
To Love Ru

♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥   ♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥ Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 7:39 am

เมื่อถึงถึงวิกฤตที่คุณแอบมีใจให้ใครสักคน และอยากจะรูว่าเขารู้สึกเหมือนคุณบ้างหรือเปล่า เรามีคำตอบให้คุณ

1.เขาระแคะระคายบ้างไหม ว่าคุณมีใจ ?

a.ไม่เลยนะเพราะฉันเอง ก็ไม่เคยบอกใคร
b.ไม่แนใจเหมือนกัน ว่าเค้าจะรู้จากเพื่อนของฉันหรือป่าว
c.ต้องรู้แน่ ๆ เลย ก็เพื่อนตัวดีของฉันน่ะสิ

2.เคยมีเรื่องเข้าหูคุณหรือเปล่า ว่าเขาคนนั้นชอบคุณ ?

a.No ! เลย อยู่มาเป็นปี ไม่มีใครมาบอกเลยซักที
b.ไม่รู้สิ ก็ไม่รู้จักคนใกล้ตัวเค้านี่นา
c.ก็โอเค ๆ อยู่นะเห็นเพื่อนเค้าแซว ๆ เวลาฉันเดินผ่าน

3.ในขณะที่คุณพยายามจะทานข้าวกลางวันร้านเดียวกับเขา แล้วเขาล่ะ ?

a. ก็ไปที่ร้านนั้นสม่ำเสมอนะ เหมือนเขาจะพยายยามไปเจอฉันเหมือนกัน
b. เจอกันครั้งครั้งสองครั้ง แต่พอฉันมองเขาบ่อย ๆ เขาก็ไม่มาทานร้านนี้อีกเลย
c. ก็เจอกันบ้างไม่เจอกันบ้าง เห็นเขาเปลี่ยนร้านไปเรื่อย ๆ นี่นา

4.ปฏิกิริยาเวลาที่คุณเจอเขา แล้วเขาเจอคุณล่ะ ?

a.เดินผ่านไปเฉย ๆ ก็เขาไม่รู้จักฉันนี่ ไม่เห็นเขาจะสะดุดตามองฉันเลยสักนิด
b.ก็เห็นเขาคุยกับเพื่อนเขานะ แต่ก็แอบมีสายตาเหลือบ ๆ มาบ้าง
c.เก็กถึงเก็กมากเลยแหละ แต่ก็รู้นะว่ามองเราเหมือนกัน

5.เคยสบตากันแบบจัง ๆ บ้างป่ะ ?

a.มากกว่า 3 ครั้งขึ้นไป
b.ไม่เลยสักครั้ง ฉันพยายามสบตาเขาตลอดเวลาที่เจอนะเนี่ย
c.รู้สึกพึ่งจะครั้งเดียวเอง

6. และเมื่อถึงเวลาที่คุณจะจีบเขา คุณขอเบอร์เขา เค้าให้หรือป่าว ?

a.ก็รีบให้มาด้วยความตั้งใจ เมื่อรู้ว่าเราอยากได้เบอร์
b.กว่าจะได้เล่นตัวอยู่พักใหญ่ แต่ก็ให้เหมือนกันนะ
c.พอรู้ว่าเราอยากได้เบอร์ ก็ไม่ให้ซะอย่างนั้น แล้วพูดว่า อย่าเลย เอาไปทำไม

มาดูกันดีกว่าว่าเป็นยังไงกันบ้าง

1. a=3 b=2 c=1
2. a=1 b=2 c=3
3. a=3 b=1 c=2
4. a=1 b=2 c=3
5. a=3 b=1 c=2
6. a=2 b=3 c=1

คะแนน 1-6 คุณคือผู้โชคร้ายสำหรับเกมส์นี้

คุณคือผู้ที่โชดร้ายมาก ๆ เขาไม่สนใจคุณซะเลย อะไรยังไง มองเขาเท่าไร เขาก็เฉยมาก ๆ บางทีคุณกับเขาอาจไม่เหมาะสมกันจริง ๆ หรือไม่เขาอาจมีหวานใจอยู่แล้ว เขาถึงไม่มีอาการวอกแวกเลย สงสัยคุณต้องหาเป้าหมายใหม่แล้วค่ะ เสียใจด้วยนะครับ

คะแนน 7-12 สำหรับคุณต้องสู้ต่อไป

สำหรับคุณถือว่าใช้ได้นะ เพราะเขาเองก็ไม่ได้หมางเมินคุณไปซะทีเดียว เพียงแต่กำลังดู ๆ อยู่ แต่เขาแอบมองคุณเหมือนกันใช่ไหม เขาอาจกำลังจะคิดว่าคุณสนใจเขาแค่ไหน คุณก็เดินหน้าต่อไปนะคะ น้ำหยดลงหินทุกวันยังกร่อนนะครับ

คะแนน 13-18 ขอต้อนรับคู่รักคู่ใหม่ !!

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ สำหรับคุณที่กำลังจะสมหวังในความรัก คุณมองเขา เขามองคุณ คุณขอเบอร์เขา เขาก็ให้ คุยกันไปคุยกันมา แหม.....ขอเบอร์ขนาดนี้ เขาก็รู้ว่าไม่ได้อยากจะเป็นเพื่อนใช่ไหม คุยแล้วก็โอเค เร่งเครื่องเดินหน้าให้เต็มที่เลย แต่ก็ต้องเช็คดูก่อนนะ ว่าเค้าไม่มีใครจริง ๆ เดี๋ยวจะตกที่นั่งกิ๊กเอา ลำบากแน่นอน
ขึ้นไปข้างบน Go down

♥ แบบทดสอบเค้าคนนั้นรู้สึกเหมือนคุณหรือเปล่า ♥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1