CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เด็กใหม่ค่ะ 5welcome
CT ศูนย์รวมคนรักการ์ตูนในประเทศไทย!!!
เด็กใหม่ค่ะ 5welcome
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เหล่าคนรักการ์ตูนทั้งหลาย ได้เวลารวมตัวกันแล้ว!!!

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เด็กใหม่ค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kornaa
LEVEL 1
LEVEL 1

เด็กใหม่ค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่ค่ะ   เด็กใหม่ค่ะ Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 9:41 am

สวัสดีค่ะทุกท่าน...เด็กใหม่เพิ่งหลงเข้ามา ฝากตัวด้วยค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
RELOAD
LEVEL 1
LEVEL 1
RELOAD

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่ค่ะ   เด็กใหม่ค่ะ Icon_minitimeTue Feb 22, 2011 7:47 pm

อ่า สวัสดีค่ะ ไมจังขอฝากตัวด้วยเเล้วกันนะคะ
SaYa
CEDEF
CEDEF
SaYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่ค่ะ   เด็กใหม่ค่ะ Icon_minitimeWed Feb 23, 2011 1:52 am

ยินดีต้อนรับค่า~~><;
ช่วงนี้บอร์ดอาจจะร้างหน่อยต้องขอโทษล่วงหน้านะคะ

เด็กใหม่ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1